వినోదాన్ని పంచే కిడ్నాప్‌ డ్రామా ‘బ్రోచేవారెవరురా’

వినోదాన్ని పంచే కిడ్నాప్‌ డ్రామా ‘బ్రోచేవారెవరురా’

చిన్న సినిమాలు, పెద్దంత పేరులేని నటీ నటుల చిత్రాలను జనం థియేటర్లకు వచ్చి చూసే రోజులు పోయాయన్నది ప్రతి ఒక్కరూ చెబుతున్న మాట. అయితే… కథలో కాస్తంత కొత్తదనం, తెరకెక్కించడంలో నేర్పు ఉంటే చాలు… నటీనటుల గురించి పట్టింపే లేదని ఇటీవల వచ్చిన ‘ఏజెంట్‌ సాయి శ్రీనివాస ఆత్రేయ’ సినిమా నిరూపించింది. చక్కటి వినోదాన్ని అందిస్తూ, సమాజంలోని అసాంఘిక శక్తులు చేస్తున్న ఓ ఘోరాన్ని గురించి ఆ చిత్రంలో ప్రస్తావించారు. దాంతో నటీనటులు కొత్తవారైనా, దర్శకుడికి అదే తొలి చిత్రమైనా… పట్టించుకోకుండా కాసుల వర్షం కురిపించారు జనం. ఇప్పుడు అదే ‘బ్రోచేవారెవరురా’ సినిమా విషయం లోనూ జరుగుతోంది. ఈ నెల 27న విడుదలైన ఈ సినిమాకు అన్ని వర్గాల నుండీ ఆదరణ లభిస్తోంది.

By ganesh

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Twitter
Instagram